Thắng Ỉn-Thái Nguyên City-Giao lưu và kết bạn
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Anh Em Thái Nguyên

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

ngày 11.1.2013 đi mua quà cho người đặc biệt

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

ngày 11.1.2013 đi mua quà cho người đặc biệt Empty
Bài gửiTiêu đề: ngày 11.1.2013 đi mua quà cho người đặc biệt   ngày 11.1.2013 đi mua quà cho người đặc biệt Icon_minitimeFri Jan 11, 2013 9:12 pm

hôm nay từ sáng bị lôi dậy sớm...nhà cũng đong khách làm tới trưa mới đk nghĩ cũng không có zì đáng nói cả...tự làm tự nuôi bản thân mà...

Trưa thì ăn cơm xong chiều đi đá ps vs mấy đồng chí...đầu giờ chiều nhìn thấy thảo và lan anh đi học...2 bé này đi học muộn zữ...đúng là con gái lề mề...lúc nào cũng vậy...nhưng cũng thấy vui vui...

đợi mấy thằng bợn mãi chán chán...nghĩ ra ý định đi mua quà cho Trang ngày 13 sinh nhật ấy rồi...không biết mua zì đây...nhớ năm ngoái mình không để ý tới tối hôm sn muộn ấy lại nt trách mình không chúc sinh nhật..đáng trách thật..nhưng lúc ý mình với Trang cũng chỉ là hơi thân thân thôi cũng không để ý lắm...chả biết lúc ý Trang có thích mình không nhỉ mà trách mới móc...nghĩ lại hồi đó thật vui chứ không như bây giờ như người xa lạ....

Thế là nt hỏi Huệ có ở phòng không rủ đi mua quà cho Trang cùng cho đỡ ngại...cũng chả ngờ trước nên không mang nhiều tiền...túi còn có hơn 1 lít à.....liền gọi thằng bạn qua chỗ nó vay tạm 1 lít nữa.. Thế là có 2 lít trong người đi mua quà cho ấy... chả biết mua zì ta??? hỏi huệ cũng chả biết luôn...Huệ bảo Trang thích quần áo nhưng mà Trang nhiều quần áo rồi nên mình tính mua thú bông...nhớ trước ấy cũng thích thú bông lắm...nhưng cũng chả biết có chưa....chắc nhiều người thích ấy như vậy chắc cũng có rồi.....nhưng thôi kệ...dù zì mình cũng chả biết tặng ấy zì cả....ra cửa hàng lưu niệm toàn gấu nhưng nhìn xấu òm..mình không thích gấu bông lắm...thích con zì nó dị dị chút cơ...nhưng cũng it....có 2 con doremon màu xanh và hồng nhìn kết mỗi 2 con này...Huệ bảo hay mua gối...cũng định mua á...nhưng mà....toàn cái chứ....anh yêu em vs mấy câu có từ yêu...nhìn mà thấy buồn buồn...thôi không mua gối nữa...muốn lắm nhưng...ấy không còn yêu mình đâu...mua cái đó cứ tn vậy....thế là chọn con doremon màu hồng...dị hơn con màu xanh Wink)....Huệ nói chủ nhật ấy bảo tổ chức trong trại ngựa chả biết làm không nữa...mà chả biết có mời mình không nhỉ....mình tất nhiên là muốn đi nhưng giờ thì có đi cũng thành người thừa rồi...đi làm zì chứ...thấy người ta hạnh phúc đáng lẽ ra mình phải hạnh phúc chứ nhưng mình sợ sợ cảm giác đau đớn trong mình....sợ người ấy hạnh phúc trong tay người khác...Sao c không yêu tớ chứ...t có zì không tốt hơn thằng đấy....sao không coi tớ là bạn nữa mà cứ tỏ ra vẫn quan tâm về tớ...vẫn luôn chen vào cs của tớ chứ....sinh nhật tớ c tặng tớ cái áo kẻ karo nhưng lúc ý chỉ là tặng thôi c không còn là Trang of t nữa mà của thằng nào đấy rồi...chiếc áo đó vẫn treo 1 góc trong tử of tớ nhưng chưa 1 lần tớ mặc...không biết ấy có để ý không nhỉ...vì nó gằn liền vs kỉ niêm buồn..buồn lắm ấy biết không...và có lẽ đây cũng là lần cuối cùng tớ tặng quà cho ấy...trong tấm thiệp chúc sinh nhật t chỉ biết ghi CHÚC ÂẬU SINH NHẬT VUI VẺ LUÔN GẶP NHIỀU THÀNH CÔNG VÀ HẠNH PHÚC TRONG CUỘC SỐNG !!! mà không kí tên nữa...t không muốn ghi tên mình vào đó c à..vì t không muốn c nhớ tớ nữa....cũng như t muốn chúng ta chưa bao giờ gặp nhau để tớ không phải đau như thế này....!!!

mua quà xong thì nhờ Huệ mang về phòng và tặng cho Trang giùm mình...giờ cũng không dám gặp Trang nữa sợ gặp Trang rồi mình sẽ không thể quên đk nỗi đau ấy...mình yêu ấy thật nhiều....rồi qua chỗ mấy thằng bạn....1 buổi chiều nói chung là rất vui...nhưng niềm vui ấy nhanh chóng phai tàn thôi vì khi kết thúc thì Mình chỉ nghĩ về ấy thôi Trang à...Anh yêu em !!!
https://thangthuytn158.forumvi.com

ngày 11.1.2013 đi mua quà cho người đặc biệt
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [VL2] V3-Ks Giúp bạn Thu Hoạch Trái Cây Dành Cho Người Biết Trồng Cây Kinh Doanh
» 13.1.2013 sinh nhật người con gái tôi yêu........
» AUTO PLUGIN PHIÊN BẢN 4.0.21 ngày 13/7/2013