Thắng Ỉn-Thái Nguyên City-Giao lưu và kết bạn
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Anh Em Thái Nguyên

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

13.1.2013 sinh nhật người con gái tôi yêu........

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

13.1.2013 sinh nhật người con gái tôi yêu........ Empty
Bài gửiTiêu đề: 13.1.2013 sinh nhật người con gái tôi yêu........   13.1.2013 sinh nhật người con gái tôi yêu........ Icon_minitimeSun Jan 13, 2013 11:07 pm

thức đến 00h01 phút gửi tin chúc mừng đến ấy.....nhớ năm ngoái mình quên béng sn ấy mà đến tối ấy nt trách móc...mừng cũng thấy có lỗi mà cũng thấy vui vui...vui vì sn ấy thấy thiếu mình....không biết lúc ý mình có ý nghĩa ntn vs ấy nhỉ?????

cả ngày hnay cũng chả có zì đặc biệt để mà viết cả....sáng ngủ đến 8h mà đã bị mama lôi từ tầng mây thứ 10 xuống bực mình vãi ra....trưa thì mama đi măm cỗ...về nấu cho 2 bố con nồi bún...oánh đk 2 bắt no vãi vật....nhưng 5h chiều bụng đã xẹp lép roài....tối thì là phan cuồng của cơm....mama trêu cơm tẻ là mẹ đẻ...mình bật lại thế...mẹ con là cơm hay là mama nấu cơm đây =))~

tối thì ấy nt bảo đi ra quán hát ở lương sn ấy...mình cũng không muốn đi...ấy có ng khác rồi mình cũng thấy buồn buồn...rủ người ấy đi đi lại bảo mình làm chi....ấy bảo người ấy chắc không đến đâu...mình nghĩ reply cho ấy Nó không đến thì quả là thằng không ra zì...sn nhật người yêu mà không đến thì éo thể chấp nhận đk...vậy là mình đồng ý qua 1 lúc...mua cho ấy bó hoa nhớ là...có 4 bông hoa lan và 1 bông hoa hồng ở giữa....định mua 20 bông hồng riêng nhưng mà loanh quanh cả thành phố bói không ra...nản thật....

đên sn ấy rồi nhạt vãi đái...mấy thằng ngồi im thin thít mỗi mình mời nhiều...rồi nháy thằng bạn chuồn sớm còn có tăng 2 ngoài n0.1....vậy xong đk 1 lúc phi ra no.1 cùng mấy chiến hữu xem MU-LIV kịch tính vãi thím luôn...hài quá...nhưng thật sự rất vui....!!! chấm hết..hnay thế là đủ rồi...mệt quá đi chết thôi !!!! <3
https://thangthuytn158.forumvi.com

13.1.2013 sinh nhật người con gái tôi yêu........
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hack cf mới nhất 2013 - hack báu vật cf 2013- hack nhân vật cf 2013 - phần mềm bug súng báu vật mới nhất 1131 - hack đột kích 2013 upday tháng 8/2013
» Bug Bau Vat Cf 2013 - Bug Súng Báu Vật Killmark Mới Nhất 2013 Phần mềm Bug súng báu vật vcoin vĩnh viễn phiên bản Pro V.06 mới nhất update tháng 7/2013 hack thành công 100%
» Nhiệm vụ Kỹ Năng sống Nhiệm vụ dành cho người chuyển sinh 2