Thắng Ỉn-Thái Nguyên City-Giao lưu và kết bạn
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Anh Em Thái Nguyên

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Anh sẽ luôn bên bé

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Anh sẽ luôn bên bé Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh sẽ luôn bên bé   Anh sẽ luôn bên bé Icon_minitimeThu Aug 04, 2011 8:54 pm

Ngày ấy, bé biết anh như một người bạn, rồi theo năm tháng bé biết anh yêu bé nhiều lắm. Nhưng cuộc sống không ai biết trước điều gì anh nhỉ? Từ tình bạn đi đến tình yêu thì dễ còn từ tình yêu trở lại tình bạn thì khó có thể.

Cái khó đó đang được bé và anh chứng minh. Anh và bé đã đi ngang nhau nhiều lần, chỉ có anh lặng lẽ nhìn bé, bé thì cứ vô tư không biết có anh lặng lẽ bên bé.Thời gian dần trôi, anh và bé hữu duyên cùng chung một nơi làm việc.

Công việc đã giúp anh và bé gần nhau hơn, tình bạn nảy sinh thành tình yêu trong anh dành cho bé lúc nào không hay. Bé biết nhưng bé vẫn vô tư không biết và vẫn vô tư đón nhận những lo lắng chăm sóc của anh. Đến một ngày anh ngỏ lời với bé, bé giật mình và nhận ra trong tim bé có hình bóng anh. Nhưng lúc đó có một hình bóng lớn hơn hình bóng anh. Anh biết, anh hiểu nhưng anh luôn hi vọng bé suy nghĩ lại. Bé bắt đầu thấy khó xử, vì bé yêu thương cả hai, không muốn ai phải khổ đau vì bé.

Tình bạn có thể có nhiều, nhưng tình yêu chỉ có một và một thôi. Bé quyết định làm tim anh đau đớn, anh đã đau đớn, nhưng anh vẫn lo lắng – chăm sóc cho bé vui và yên lòng. Bé nhận ra điều đó, bé thấy yêu và quý trọng anh nhiều hơn. Tình yêu của anh dành cho bé rất cao thượng. Tất cả giờ đây chỉ còn nếu thôi anh, nếu như thời gian có thể quay lại bé sẽ suy nghĩ lại quyết định của mình. Bé luôn tự hỏi tình yêu có thể khiến người ta đôi khi cũng mất lý trí vậy sao? Tới giờ phút này đây bé vẫn có thể chọn lựa lại, nhưng không, bé không muốn anh đau khổ? Vì anh là một người rất tốt, hiền lành. Bé muốn ra đi để dần quên anh như hiện giờ bé vẫn chưa có cơ hội để ra đi.

Mỗi ngày ra vào gặp anh, lý trí bé không thể nào thắng nỗi con tim mình, bé biết anh cũng có tâm trạng như bé, đúng không anh? Đến giờ phút này, bé nhận ra rằng bé ở bên anh, bé có cảm giác bình yên hơn bên người bé chọn, một cơn sóng ngầm. Nhưng tất cả đã muộn mất rồi. Đành nói lời chia tay tình yêu với anh, anh và bé cố gắng khắc phục một tình bạn mãi mãi nhé. Liệu điều đó có quá bất công với cả anh và bé không anh? Hi vọng anh sẽ đọc được điều bé nói nhé. Anh mãi là người bé yêu quý trọng trong tim bé.
https://thangthuytn158.forumvi.com

Anh sẽ luôn bên bé
Trang 1 trong tổng số 1 trang