Thắng Ỉn-Thái Nguyên City-Giao lưu và kết bạn
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Xin chào..!Bạn đang ở diễn đàn anh em thái nguyên....hãy chung tay góp sức để diễn đàn ngày càng phát triển.thank you very much and good luck 4you!!!!!!!!!!!!!!!!Very Happy:D:D
...............Admin....................
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Anh Em Thái Nguyên

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

AUTO MU FPT Hello MARD AFK SeaSon 8

Go down 
Tác giảThông điệp
thanghee
MOD
MOD

AUTO MU FPT Hello MARD AFK SeaSon 8 Empty
Bài gửiTiêu đề: AUTO MU FPT Hello MARD AFK SeaSon 8   AUTO MU FPT Hello MARD AFK SeaSon 8 Icon_minitimeFri Feb 28, 2014 7:58 pm

Do có nhiều người chưa biết cách sử dụng bảng Hello MARD Hoặc cũng đã có hướng dẫn nhưng không biết nó nằm chỗ nào nên Em xin anh Sơn cho Em hướng dẫn lại cho mọi người chưa biết sử dụng :
Trước tiên download auto hello MARD về theo đường link dưới:
http://www.mediafire.com/?hu1sklku9x5rj8p
http://www.mediafire.com/?57g8sd4bom8s6kv
Khi tải về hello MARD dưới dạng file nén nên các bạn phải giải nén ra. Các bạn làm theo thứ tự : Click chuột phải vào Hello MARD chọn Extract to MARD_2505_Public\ thì nó cho mình ra một forder MARD_2505_Public. Chỉ cần mở forder lên và nhấp vào chử MARD là bạn đó có bản auto Hello MARD

Lưu ý là phải thiết lập trước khi mở MU, các bước thiết lập các bạn làm như sau :
Sau khi mở hello MARD lên các bạn có 2 khung, Khung AFK edit by MARD (khung lớn) & Khung Option (khung nhỏ).

+ Các tùy chỉnh trên khung nhỏ : Option

Các bạn nhấn vào nút [V] để thiết lập chọn phím tắt cho các chức năng.
- Repair Items : Khung sửa item nhấn vào mũi tên đi xuống để thiết lập phím tắt. - Mọi thiết lập đều như vậy
- Show/Hide MU : Hiện và ẩn cửa sổ MU
- Left Click : Nhấp chuột trái tốc độ nhanh. Rất thuân tiện cho việc tăng point.
- DK combo : DK tự động combo khi AFK
- Default Charater : Chọn nhân vật mặc định mỗi khi chơi và có thể tùy chỉnh lại trong khung lớn được. Chỉ duy nhất có cái này chỉnh được trong khung lớn.
- Star : Bắt đầu auto
- Stop : Tạm dừng auto
- Exit : Thoát hoàn toàn bảng auto
- Selec Folder…: chọn đường dẫn đến thư mục chứa file mu.exe và main.exe , thông thường thì C:\Program Files\Webzen\Mu. Cái này có tác dụng giúp bạn khởi động MU từ HM ở Khung Lớn tại : Start MU
Cuối cùng là SAVE lại để hoàn tất
Để lưu lại các thiết lập cho HM sau khi SAVE phần Option bạn tìm đến biểu tượng HM là hình chữ M ở góc phải Taskbar , chuột phải và chọn Exit. Khởi động lại HM là mọi thiết lập đã được thiết lập và lưu trong Khung AFK - Edit by MARD (khung lớn)
+ Các tùy chỉnh trong khung lớn : AFK - Edit by MARD
Khung Hotkeys - Sau khi hoàn tất tùy chỉnh trong khung option - nhỏ ta sẽ thấy các thiết lập của mình trong khung này.

Các tùy chỉnh trong khung Generel Settings:
+ Auto Pickup : Tự động nhặt đồ
+ Request Off : Từ chối yêu cầu như /re off - /request off
+ Auto Repair after : Chon thời gian tự động sửa đồ được tính bằng phút. Mặc định là 120 phút

Các tùy chỉnh trong khung Auto Party :
+ Party Others : Tự động tạo nhóm do mình làm chủ nhóm
+ Accept Party : Tự động đồng ý tạo nhóm do người khác chủ nhóm
+ Party Frequency : Thời gian giữa hai lần tạo nhóm do mình làm chủ hoặc người khác làm chủ. Thời gian ở đây được tính bằng giây. Mặc định là 30s

Cách tùy chỉnh trong khung Auto Clear Inventory :
+ Clear after : Thời gian vứt đồ. Thời gian được tính bằng phút. Mặc định là 20 phút.
+ Cols : Cột được vứt đi. Bắt đầu từ bên phải màn hình là cột 1. Mặc định cột 1.
+ Rows: Hàng được vứt đi. Bắt đầu từ trên xuống là hàng 1. Mặc định hàng 8

Các tùy chỉnh trong khung Charater :
+ Khi bạn auto bằng DW hoặc MG phép thì bạn chon DW_MG. Khi bạn nhắp vào đó thì bên dưới có bảng chọn skill cho nhân vật bạn chọn :
+ Skill delay : Tốc độ đánh. Mặc định là trung bình 400. Càng lớn tốc độ càng chậm. Càng nhỏ tốc độ càng nhanh
+ Primary Skill : Chọn skill để nhận vật đánh theo skill bạn chọn trong MU. Mặc điịnh skill 1. Đây là skill đính chính cảu nhân vậy
+ Secondary Skill : Chon skill thứ 2 và thời gian thay đổi skill thứ 2. Thời gian được tính bằng giây. Mặc định 45 giây
+ Buff MNS skill : Chon skill vòng tròn năng lượng và thời gian buff vòng tròn năng lượng.
+ Khi bạn auto bằng DK thì bạn chọn DK : Cũng giống như DW _MG nên mình chỉ nói những cái khác thôi
+ Third Skill : Chọn skill thứ 3 và thời giant hay đổi skill thứ 3.
+ Khi bạn auto là DL thì bạn chọn DL : Cũng giống như trên
+ Horse Skill : Chọn skill của ngựa nếu có ngựa
+ Distance : Khoảng cách đánh của DL
+ Khi bạn auto là AE hoặc MG chiến thì bạn chọn AE_MG. Cũng giống như trên.
+ Infinity Arrow : Chọn skill thứ 2 và thời gian giữa 2 lần kicks hoạt skill thứ 2
+ Nếu bạn là EE có tạo nhóm thì chọn EE Party
+ Members in Party : Số lượng người pt trong nhóm
+ Sumon : Chọn skill tha quái của EE
+ Khi bạn buff free thì chọn EE Free:
+ Bạn nhìn thấy 4 góc có 4 cái ô vuông không ? Chọn vào ông nào thì EE buff vào ô đó. Có thể chọn 4 ô 1 lúc. Nhưng nhân vật phải đứng theo hình như vậy tức là phải đưng đúng góc 12h 3h 6h & 9h
+ Distance : Chọn khoảng cách giữa EE và nhân vật buff free
+ Quan trọng cho EE party là thường buff có 4 người. Để khắc phục bạn kick chuột phải vào chữ M nằm ở góc phải màn hình rồi chọn MU on left top corner và nhớ chọn số người pt là 5 nhe để buff cho 5 người. Nếu thích buff 4 người thì chọn số 4 là ok
Từ nãy đến giờ chưa nói Message every : Chọn tin nhắn và thời gian gửi tin nhắn. Thời gian được tính bằng phút.
Bạn có thể gửi tin trong :
+ Liên minh : @@........
+ Trong hội : @............
+ Trong nhóm : ~……..
+ Và chẳng biết gọi là gì :……….
Tin nhắn được viết thay vào chữ mặc định là Hello MARD

Các tùy chỉnh trong khung MU Options
+ Winmode : Click chuột trái vào chữ ON <=> OFF và nhắp chọn vào độ phân giải theo ý của mình, cứ nhấp vào đó là nó thay đổi.
+ Sound: Bật tắt âm thanh trong game
Sound: Ngoài việc bật tắt âm thanh còn có chức năng này rất hay "Jewel ONLY". Khi bạn sử dụng chế độ bật âm thanh và chọn chức năng này, bạn không nghe các âm thanh khác mà chỉ nghe mỗi tiếng ting mỗi khi có viên B,C,S, L, Joc rơi ra

link: http://www.mediafire.com/?hu1sklku9x5rj8p
http://www.mediafire.com/?57g8sd4bom8s6kv

AUTO MU FPT Hello MARD AFK SeaSon 8
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» AUTO MU FPT Hello MARD AFK SeaSon 8